หาเพื่อน​​พี่​ๆพัทยา

มาหา​เพื่อน​ผู้หญิง​ค่ะ​ที่​อยู่​แถวพัทยา​ เราอายุ​20
เงียบ​ๆ​ เข้ากับคนอื่นยาก​ตอนนี้​อยู่​ช่วงปรับตัวค่ะ
พึ่ง​อยู่​ได้​ไม่​นาน​ ไม่​ได้ออกไปไหน ไม่​มี​คนรู้จัก
ด้วยความที่ ที่สำคัญ เราอ้วนค่ะ​เพราะ​ผอมแล้ว​ไม่รู้
พอ​กินยา​ลดความอ้วน​หลายตัว​ทุกอย่าง​ที่​ว่า​ดี​กินหมด​สรุป​โยโย่​หนัก​มาก​ ตอนนี้​ก็​ลดอยู่​13โลแล้ว
ถ้า​ไม่​ว่าอะไร​มาเป็นเพื่อน​กัน​นะ​คะ​ หรือ​จะ​เป็น​พี่​ๆ​ก็​ได้​นะคะ อายุ​เท่าไหร่​ไม่​เกี่ยง​ เราพร้อม​ปรับตัว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่