ทานอาหารแคลต่ำ และออกกำลังกายตอนเย็น วันละ30นาทีทุกวัน แต่วันนี้ ผมกินมาม่าผัดฉ่าไปห่อนึง ห่อละ6บาท กับไข่ต้มสองลูก

ผมเริ่มลดน้ำหนัก โดยการทานอาหารแคลต่ำ คือกิน ช่วงเช้า และช่วงเที่ยง ส่วน6โมงเย็น ผมจะออกกำลังกายวันละ30นาที และเข้านอนเร็วแต่วันนี้ มีปัญหาตรงที่ว่า ผมได้กินมาม่าผัดฉ่าหอยลาย ซองละ6บาท กับไข่ต้มสองลูก มันจะมีผลอะไรกับตัวผมมากมั้ยครับ เหมือนผมจะวิตกกังวล แต่ ผมเป็นคนที่น้ำหนัก เพิ่มขึ้นได้ง่ายมาก แค่วันนี้ ที่กินมาม่าผัดฉ่าหอยลายกับไข่ต้มสองลูก กินไปตอนบ่ายสาม กินเสร็จ รู้สึกผิดมากๆ ที่กินไป แต่ ไม่ได้กินแป้งมานานมากแล้ว และน้ำหนักก่อนลด อยู่ที่ 78 ตอนนี้ เหลือ70 หรือเย็นนี้ต้องออกกำลังกายนานกว่าเดิมครับ😂😂😂😂😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่