โอนเงินผิด โทรถามเจ้าของคดี ได้ตอบกลับมาว่ายอดยังอยู่ครบ มีโอกาสจะได้คืนไหมคะ

เราโอนเงินผิดจากธนาคารกสิกรไปไทยพานิชตั้งแต่7กันยายน64 ธนาคารติดต่อปลายทางไม่ได้ เราจึงให้ตำรวจออกหมายเลขพยาน เพื่อไปยื่นธนาคาร ตอนนี้ได้ทำการยืนไปแล้ว เมื่อวันที่6คงตุลาคม 64 ละได้มีการโทรถามเจ้าของคดี ว่าตอนนี้เป็นไงบ้าง เรื่องถึงไหน ตำรวจเจ้าขดีได้ตอบกลับว่า ตอนนี้ยอดยังอยู่ครบ ต้องรอใฟ้ธนาคารเรียกเขจ้าของมายืนยันตัวตน อยากทราบว่าเรามีโอกาสได้เฃินคืนไหม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่