ขอความรู้ด้านการลงนามในสัญญาจ้างค่ะ

ดิฉันมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการลงนามในสัญญาจ้างค่ะ 
ในสัญญาจ้างระบุว่า สัญญาจ้างฉบับนี้ทำเมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2564 และทำข้อตกลงจ้างตั้งแต่วันที่ 10 สิงหาคม 2564 ถึง 30 กันยายน 2564
สัญญจ้างฉบับนี้มีผลวันที่ 10 สิงหาคม 2564 ใช่หรือไม่ และหากผู้บังคับบัญชาไม่ลงนามในวันที่ 5 สิงหาคม สัญญาจ้างจะมีผลโมฆะหรือไม่ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่