แผ่นรองเค้กพิมพ์แบรนด์ของร้านเราเอง

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนสอบถามเพื่อนๆที่พอจะรู้ข้อมูล
เราอยากจะสั่งทำ แผ่นรองเค้กพิมพ์แบรนด์ของร้านเราเอง 
ปกติที่เห็นสั่งจากจีนมาขาย+มาใช้กัน ส่วนมากจะเป็นสีทอง-สีเงิน
เราอยากทำสี+พิมพ์ชื่อแบรนด์ร้านเราเอง
เพื่อนๆท่านไหนเคยทำแล้ว หรือพอทราบข้อมูล รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ 
(*** 1.เราได้ลองสั่งทำตัวอย่างจากโรงพิมพ์มาแล้ว 1 ครั้งค่ะ แต่ว่าเอามาลองปาดเค้กแล้วแช่ในตู้แช่เย็น
ไม่กี่วันกระดาษก็งอจากความชื้น ทั้งที่เคลือบ PVC แล้วทั้ง ด้านหน้าและด้านหลัง)
(*** 2.แผ่นรองขนมเค้กของร้าน Little Hide Out เข้าตู้แช่เย็นพร้อมๆกัน แต่ของร้านเค้าไม่งอเลย ดีงาม 
อยากรู้ว่าเค้าสั่งทำที่ไหน )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่