เวลาไปซื้อ บ ช้างที่ร้านค้า แล้วแม่ค้ามักจะขอถ่ายรูปคู่กับ บ งง

นั่นแหละครับผมสงสัยมานานแล้ว ปกติก็ซื้อกินมาตลอด แล้วก็เพิ่งมาเจอเมื่อไม่นานมานี้เอง
คนขายมักจะมาขอถ่ายรูปกับเราคู่กับ บ ผมเลยสงสัยครับเลยมาตั้งกระทู้ถาม
เคยถามเขาอยู่นะครับว่าทำไมถึงถ่ายรูป เขาก็ตอบว่าถ่ายส่งงาน อีเราก็ไม่ได้อะไรหรอก
แต่พอเจอบ่อยๆแล้วมันก็เริ่มสงสัย ล่าสุดก็เพิ่งเจอแล้วก็กำเนิดกระทู้นี้ขึ้นมาครับ

พิมพ์ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยนะครับ เบลอๆแล้ว 555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่