กินแล้วไขมันไม่ออกขาไม่ออกแขน แต่มาออกตรงพุงอย่างเดียว?

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเป็นคนที่ทั้งเคยอ้วนและเคยผอม ตอนอ้วนก็ขาก็เล็กถึงกับลีบเลยก็ว่าได้ จนมาช่วงหลังผมผอมแบบผอมมากขากับแขนก็เล็กไปอีก จนมาช่วงนี้ผมเริ่นกินเยอะขึ้นพยายามให้ร่างกายสมส่วนแต่สิ่งที่เพิ่มมีแค่ไขมันหน้าอก ท้องและส่วนแผ่นหลังแค่นั้นครับ ขากับแขนนี่เล็กแบบลีบเลยครับกินยังไงก็ไม่ลงขาแขน มีใครทราบมั้ยครับว่าเป็นโรคอะไร หรือเป็นอะไรรึปล่าว ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่