กินแหลก 1 วันเต็มๆ ไขมันหน้าท้องจะเพิ่มมากไหม?

สวัสดีค่ะ พอดีแอบกลุ้มใจเรื่องไขมันหน้าท้องค่ะ พี่เราจะชอบพาเราจัดเต็มกินแหลก 1 วัน/สัปดาห์ (เพราะว่าพี่สาวจะได้หยุดงานวันอาทิตย์1วัน/สัปดาห์ตลอด) พี่สาวจะใช้วันหยุดชวนไปกินนู้นนี้ของหวาน มัน คาว เราก็กลุ้มใจกลัวไขมันหน้าท้องกลับมา แต่ว่าเราก็ออกกำลังกาย 4-5 วัน/สัปดาห์ ครั้งละ 40-50 นาที/วัน (4-5 วันนั้นจะควบคุมอาหารพอสมควร) พอได้มากินแหลก 1 วัน เกือบทุกอาทิตย์ไขมันจะเพิ่มไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่