อยากรู้วิธีการพัฒนาตนเองค่ะ

อยากรู้วิธีการพัฒนาตัวเองให้ดีขึ้นค่ะ

เราเป็นคนใส่เเว่น
รูปร่างก็ไม่สูงมาก ประมาณ155ซม.
น้ำหนักก็ประมาณ 70 กก.
เราอยากรู้วิธีลดน้ำหนักที่ไม่ต้องวิ่งเพราะเคยออกมาเเล้วเคยลดไปช่วงหนึ่งเเล้วหลายโลเเล้วกลับมาอ้วนอีกเเล้วขาใหญ่ขึ้นกว่าเดิม เเละไม่ถึงขั้นอดอาหารมาก
อยากให้ช่วยเเนะนำ
เเล้วก็การเเต่งหน้าเราก็ปกติ ผมยาวทำสีผมด้านใน การเเต่งตัวก็ธรรมดาๆไม่ได้มั่นใจอะไรมากในการเเต่งตัว
ก็ประมาณนี้อยากให้ช่วยเเนะนำการเปลี่ยนลุคเราเเล้วก็การพัฒนาตัวเองด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่