ช่วยด้วยครับผมโดนละเมิดสิทธิในความเป็นส่วนตัว

คือประเด็นผมมีปัญหากับคนๆนึงแต่ช่วงหลังๆเขามาขู่ผมว่าจะมาหาที่หาที่บ้าน เขาถามเกี่ยวกับเรื่องส่วนตัวมากเกินไป ผมมองว่าเขายุ่งเรื่องส่วนตัวมากเกิน จนไม่กล้าคุยด้วย ผมจึงบล็อคเบอร์ ผมกลัวมากครับ ทำไงดีครับ เขาจะมาเอาเรื่องที่บ้าน ทำไงให้คนเหล่านี้ออกจากชีวิตเรา
แสดงความคิดเห็น
Preview