ช่วยแนะนำ น้ำพริก น้ำจิ้ม สูตรคลีนหน่อยค่ะ

พอดีเรากำลังจะเริ่มลดน้ำหนัก เลยว่าจะหาพวกน้ำพริก น้ำจิ้ม สูตรคลีนกินด้วยจะได้ไม่เบื่อเเต่ไม่รู้ว่าจะกินของใคร ยี่ห่อไหน คือเราไม่เคยกินเลยค่ะ เพราะคิดว่าต้องไม่อร่อยต้องจืดๆ เเล้วเคยชิมก็เจอไม่อร่อยค่ะ ฟังจากคนรอบตัวมาก็มีเเต่คนบอกว่าไม่อร่อย เลยอยากลองกินพวกอกไ่ก่ต้มกับน้ำพริก น้ำจิ้ม เเล้วมันก็มีหลายร้านมากๆเลือกไม่ถูกกลัวเจออันที่ไม่เวิคละจะไม่กินต่อใครมีร้านไหน ยี่ห่อไหนที่ รสชาติดีอร่อยเเนะนำหน่อยค่ะ หรือกินอะไรแบบไหน กินแบบนี้อร่อยก็เเนะนำได้เลยนะคะ เรายินดี ^^ เเละจะขอคุณมากๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่