ถ้าคนผอมมาเล่นกล้าม1ปีจนหุ่นดี ถ้าหยุดเล่นกล้ามจะหายจนกลับไปผอมเหมือนเดิมไหมครับ

กระทู้คำถาม
ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเพาะกล้ามครับ
สมมุติว่าเราผอมตัวเล็กมีพุงแล้วไปเล่นกล้าม จนหุ่นของเรามีอกมีซิคแพ็คที่ดี
แล้วถ้าหยุดเล่น พวกส่วนที่ขยายออกที่มีกล้ามจะหายไปหมดจนผอมเหมือนเดิมไหมครับ บางคนก็บอกไม่หาย บางคนบอกกล้ามหาย บางคนบอกหุ่นที่ขยายไปแล้วจะกลายเป็นอ้วนแทน สรุปเป็นยังไงครับ วอนผู้รู้ตอบที ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น