พี่ๆเพื่อนๆ คิดเห็นยังไงบ้างครับกับคนพวกนี้

สวัสดีครับ เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อก่อนผมเคยอ้วน เวลาไปไหนก็โดนแซะอย่างนั้นอย่างนี้ อ้วนขึ้นนะ บักอ้วน สารพัดบัก ไปซื้อเสื้อพนักงานก็บอกน้องน่าจะใส่ไม่ได้ เพราะตัวน้องใหญ่ร้านพี่มีแต่เสื้อผ้าตัวเล็ก พอกลับมาคิดตัดสินใจกลับเข้าฟิตเนสอีกครั้ง เล่นมาเรื่อยๆจนเริ่มมีกล้าม ก็โดนทักอีก เหมือนคนเสพยา ผอมไม่เหมือน อย่าผอมเลย เป็นเกย์หลอ ชอบเพศเดียวกันหลอ ...? อ่าว ก็คือGRUแค่อยากหุ่นดีเฉยๆ ทักกันแบบนี้เลยหลอ ตอนแรกผมก็ไม่อะไร แต่นานๆไปเริ่มรู้สึกรำคาญกับคำพูดพวกนี้ เป็นพวกพี่ๆ จะทำยังไงกับคนพวกนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview