หุ่นในรูป อยากเอวเอส ต้องทำอย่างไรคะ? (มีรูปแนบค่ะ) มันเป็นกล้ามไปแล้วแก้ไม่ได้แล้วรึป่าวคะ

ตอนนี้เอว 26.5  (Fat24.5%) หากอยากได้สักเอว 24 จะมีความเป็นไปได้มั้ยคะ ทุกวันนี้เข้ายิมออกทั้งเวท+คาร์ดิโอค่ะ (3-4 วัน/สัปดาห์) แล้วควรต้องออกกำลังกายแบบไหนบ้างคะ จากในรูปไม่แน่ใจว่ามันเป็นกล้ามเนื้อจนไม่สามารถลดได้อีกรึยัง ขอคำแนะนำด้วยค่ะ อยากเอวเอสค่ะ อมยิ้ม02

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่