ช่วบแนะนำชุดว่ายน้ำสำหรับคนอวบตัวเตี้ยหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
คือรูปร่างเรา ตรงแขนจะมีไขมันและก็ตรงน่องอะค่ะหรือขาช่วงล่าง. ถ้าเป็นไปได้อยากพรางช่วงล่างมากกว่าค่ะมีไขมันเยอะมากๆ.  แต่นอกนั้นก็ปกติสมส่วนตัวอะค่ะ พุงมีแต่เป็นพุงน้องหมามีนิดเดียวค่ะ
อยากรู้วิธีใส่ชุดว่ายน้ำยังไงให้พรางหุ่นได้อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview