มีตารางการกินยังไงบ้างครับถึงได้3000แคลอรี่ต่อวันมั้งครับ ขอบคุณครับ =)

ผมผอมมานานมากแล้วครับเล่นกีฬาสเก็ตบอร์ดทุกวันครับตั่งแต่ 06.00 p.m ถึง 22.00 p.m ครับ
ควรลดหรือเพิ่มอะไรบ้างครับทำอะไรก็ดูไม่มีแรงไปหมดเลยตอนผมเล่นก็ดูเหมือนเปาะแปะๆอ่ะ 555+ เอาง่ายๆครับ มันดูตลก555+
มาดูคลิบตัวเองก็เออเราต้องควรปรับตัวเองละ ก็ยังไงขอฝากเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
(น้ำหนักประมาณ 50 สูง 174 อายุ 17 ครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่