อายุ14 อยากสูงขึ้นขอคำเเนะนำทีค่ะ

สวัสดีค่ะ เราอายุ14นะคะปีนี้จะ15เเล้วค่ะสูง169อยากจะสูงเพิ่มขึ้นซัก5-6เซนค่ะ พอจะมีคำเเนะนำมั้ยคะ ตอนนี้กินนมอยู่ที่วันละ2กล่องหลังตื่นกับก่อนนอนค่ะเเล้วก็มีออกกำลังกายด้วย ทำมาค่อนข้างนานเเล้วนะคะเเต่ส่วนสูงยังคงที่อยู่เลยพอจะมีคำเเนะนำเรื่องการกินหรือการออกกำลังกายที่เพิ่มส่วนสูงได้มั้ยคะ ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่