ถามคนเล่นเวท ต้องการเพิ่มน้ำหนัก แต่ไขมันอยู่ที่ 18.5% ควรหยุดดีไหม

ตอนแรก นน. 71 ครับ ต้องการเพิ่มจนถึง 80 เพราะผมสูง 180 จะได้สมส่วน

ตอนนี้ 74 โลแล้ว แต่ไขมันมาอยู่ที่ 18.5% แบบนี้ต้องไปต่อจนถึง 80 ไหมครับ หรือหยุดแค่นี้ดี เพราะถ้าไขมันเกิน 20% จะลงยาก

ปล. กล้ามเนื้ออยู่ 34-35% ครับ

แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview