เข้าฟิตเนสเล่นกล้ามไม่ขึ้นช่วยแนะนำที่ขึ้นเล่นมาได้เกิน3 ปี ยังเหมือนเดิม

เข้าฟิตเนสเล่นกล้ามไม่ขึ้นช่วยแนะนำที่ขึ้นเล่นมาได้เกิน3 ปี ยังเหมือนเดิม ปกติจะเล่นวัน อังคาร - อาทิตย์ หยุด วันจันทร์ครับ เพราะยิมหยุดวันนี้พอดี
ตอนนี้ก็ยกได้ดีขึ้น แต่รู้สึกว่าร่างกายมันไม่มีการเปลี่ยนแปลงอะครับ ตัวยังเท่าเดิม

เรื่องอาหารผมก็คุมอยู่คุม ไม่กิน ขยม นำอัดลม ไม่กิน ของทอดก็มีบางตอนข้าวเช้า  มือเที่ยง มื้อเย็นก็ กินของต้ม มือเย้นก็จะกินพวกไก้ต้มอะไรพวกนี้อะครับ ผมก็ผักไม่ได้ด้วย

หรือผมควรต้องยกหนักที่หนักกว่าเดิมครับ ตอนนี้หนัก 70
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview