AIS ทำแบบนี้ได้หรอครับ อยู่ดีๆส่งซิมมาให้พอเปิดจะเก็บรายเดือน

ตามชื่อกระทู้เลยครับ อยู่ดีๆมีเบอร์ AIS ส่งมาที่บ้าน พอดีที่บ้านติดเน็ต AISFIBER ส่งจดหมายมาบอกให้เปิดใช้ซิม ผมก็คิดว่าเป็นซิมฟรีมาจากแพคเกจเน็ตบ้าน พอผมเปิดซิมจะเก็บค่าบริการรายเดือน 199 บาท แบบนี้ผมสามารถยกเลิกได้ไหมครับ แล้วจะเสียค่าบริการรึป่าวครับ ถ้าเป็นแบบนี้ผมคงต้องยกเลิก FIBER เดี๋ยวจะมีซิมส่งมาอีก แล้วสามารถร้องกับ กสทช ได้รึป่าวครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่