น้ำหนัก ส่วนสูงเท่ากันแต่หุ่นไม่เหมือนกันเกิดจากอะไรครับ

ผมกับเพื่อนสูง 172 หนัก 61 เท่ากัน แต่ทำไมหุ่นดูไม่เหมือนกันเลยครับ หลายคนก็ทักว่าหนักเท่ากันจริงดิ เพราะผมดูผอมมาก แต่เพื่อนหุ่นดี หุ่นผมดูผอมเก้งก้างเลย แต่เพื่อนกลับดูหุ่นดี เท่ มีกล้ามนิดๆ สมส่วน ทั้งที่น้ำหนัก ส่วนสูงเท่ากันเป๊ะ มันเกิดจากอะไรครับ

น้ำหนักส่วนสูงเท่ากันแต่ใส่กางเกงคนละไซส์นะครับ ผมใส่เอว 30 เพื่อนใส่ 28-29 เพื่อนผมเอวเล็กกว่าผมประมาณนิ้วนึง อายุก็เท่ากันครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่