อยากไหล่กว้าง

ตอนนี้ตั้งใจจะลดน้ำหนักครับเพราะอ้วนหนัก 88 สูง 178 ปรากฏว่าไปๆมาๆอยากผอมด้วย ไหล่กว้างด้วยซะงั้น ปกติไม่ได้เป็นคนไหล่แคบอะไรครับ ที่รู้มาคือ ว่ายน้ำท่าผีเสื้อ กับเวทเล่นหัวไหล่ใช่ไหมครับ แล้วก็วิดพื้น มีวิธียังไงบ้างครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอาหารการกินสักเท่าไหร่ว่าต้องกินยังไง แบบไหนให้ไหล่กว้างครับ เป้าหมายคือ 1 ปีหลังจากนี้ครับ ช่วยเพิ่มรายละเอียด Detail ให้หน่อยครับว่าว่ายน้ำวันละกี่กิโลต่อวันดี ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ดี กินอะไรยังไงดี ออกกำลังกายแบบไหนเพิ่มเติมดี รบกวนด้วยครับ ผมรู้แค่แบบเผินๆอยากได้ Detail รายละเอียดครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่