เสพติดการออกกำลังกาย

ใช่ครับผใช่ครับผมเสพติดการออกกำลังกายเลยอยากสอบถามผู้รู้ครับว่ามันคืออาการอะไรจะเป็นอันตรายไหม
เวลาออกกำลังกายไม่ว่าจะในล่มหรือกลางแจ่งเช่นวิดพื้นซิตอัพหรือท่าบริหารกล้ามเนื้อที่ใช้งอุปกรณ์หรือไม่ใช้และพวกวิ่งปั่นจักรยานแล้วเหงื่อออกมากๆมันจะรู้สึกแบบอยากทำไปเลื่อยๆและแน่นอนเมื่อทำไปเลื่อยๆกล้ามเนื่อเวลาพักทุกวันนี้รู้สึกว่าเหนื่อยง่ายผมควรทำยังไงครับ
หน้าหนาวนี้ไม่โอเครเลยไขมันไม่ค่อยมีหนาวกว่าปีที่แล้วซะอีกคนผอมเขาอยู่กันยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่