หุ่นลูกแพร์ แต่งตัวตามทริคแนะนำ แต่โดนทักว่าตัวใหญ่มากกก อ้าว??

เราหุ่นลูกแพร์ค่ะ บนเล็กล่างใหญ่ หนัก 60 สูง 164 เอว 29 สะโพก 40 ขาใหญ่ด้วย กลุ้มใจกับการแต่งกายมากกก จะซื้อกางเกงทีต้องดูสะโพกเป็นหลัก พอสะโพกได้เอวก็หลวมมากกก แบบบางทีแทบจะหลุดตรูด เราก็ดูทริคเทคนิคการแต่งการ เสริจจากอากู๋ดู ก็อ่ะมีแนะนำให้ใส่กางเกงขาบานเอวสูงเข้าไว้ เพิ่อเน้นเอว เราก็ลองใส่ดู กะเสื้อครอปตัวเล็ก สบายมาก ส่องกระจกดูยังรู้สึกชอบว่าเออ เอวดูเล็กดี คือเราว่ามันก็ดูสวยดีอ่ะ แต่โดนคนที่ทำงานทักว่า ใส่แบบนี้ตัวใหญ่มากกก ดูอ้วนมากก เราต้องใส่กางเกงรัดๆ ถึงจะดี สรุปคือยังไงเนี่ย ในทริคแนะนำซะดิบดีนะ ว่าแต่งแบบนี้หุ่นจะดูสูงเพรียวเอวเล็กๆ เราใส่เป็นกางเกงผ้าน่ะค่ะสีดำขาบานเอวสูง คล่ายๆในรูป

ตกลงคือควรใส่หรือไม่ควรคะ ละควรแต่งตัวยังไงดีคะสำหรับสาวหุ่นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่