น้องแมวสะโพกหลังหลุด ขาซ้ายลงน้ำหนักไม่ได้แต่ขับถ่ายได้ปกติ

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับว่ากระดูกสะโพกเคลื่อนถ้าพาน้องไปคลีนิคจะเสียค่าใช้จ่ายประมาเท่าไรครับ
#สาเหตุที่น้องสะโพกเคลื่อนน่าจะเกิดจากเพราะน้องตกใจ เหตุเกิดเพราะเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาผมเปิดประตูบ้านกำลังเข็นรถออกไม่รู้ว่าน้องเดินออกไปก่อนแล้วน้องก็นอนแผะอยู่แถวหน้าบ้านผมก็ถอยรถออกเข็นออกอะครับแล้วเหมือนล้อไปทับหรืออะไรสักอย่างนี่แหละพอได้ยินเสียงผมก็รีบเข็นเดินหน้ากลับสงสัยน้องคงตกใจเรยรีบลุกวิ่งทั้งๆที่ล้อคงยังทับอยู่จึงทำไห้กระดูกสะโพกเคลื่อนใครรู้ว่ารักษาแบบไหนราคาเท่าไรช่วยตอบที่ครับ รู้สึกผิดและหดหู่ใจมากครับ ใจก็สงสารน้องมาก แต่เงินก็ไม่ค่อยจะมี มองน้องกี่ทีๆก็เศร้าใจ เพราะเป็นความผิดผม ถ้าผมมองดีๆน้องก็คงไม่เป็นแบบนี้ 😔😭😢🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่