เครื่องอบลมร้อน สามารถใช้แทนการตากแดด และอบรีดน้ำมันได้ดีไหมคะ ??

อยู่ในช่วงทำหมูสวรรค์ขายค่ะ พบปัญหาคือ ในวันฝนตก ไม่มีแดด ก็ไม่สามารถตากหมูได้ และเมื่อทอดเสร็จ น้ำหมูมาใส่ลงถุง ผ่านไป2-3 น้ำมันมาเกาะ 
รอบๆถุง ทำให้ดูไม่น่าทานเท่าไร จึงอยากขอคำปรึกษาค่ะ ว่าตู้อบลมร้อน สามารถแก้ปัญหาเหล่านี้ได้ไหมคะ แล้วถ้าหลังการทอด แล้วเรานำหมูไปอบไล่น้ำมัน มันจะทำให้หมูแข็งกระด้างไหมคะ ยังไงขอคำปรึกษาและแนะนำแหล่งซื้อเครื่องอบลมร้อนหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่