ใครเคยสั่งของแล้วส่งด้วยนินจาแวนแล้วเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างคะ?

พอดีสั่งของจาก shopee แล้วแม่ค้าส่งนินจาแวนมาให้ค่ะ กทมส่งกทมคือรอเกือบ 3 อาทิตย์ โทรตามก็บอกว่าพัสดุเยอะจะรีบส่ง ทักไปตามก็บอกพัสดุเยอะจะรีบส่ง เช็คเลขพัสดุตลอดเวลา มันก็ขึ้นว่ากำลังจัดส่ง จนล่าสุดค่ะ มันขึ้นว่าส่งกลับร้านค้า!!!! เรายังไม่ทันได้เห็นของเลยค่ะ ถ้ามาส่งแล้วไม่มีคนรับก็ว่าไปอย่างแต่เราอยู่คอนโดมีนิติรับให้ตลอดเวลาอยู่แล้ว คือเราไม่เข้าใจว่าทำไมนินจาแวนถึงแย่แบบนี้ การทำงานช้ามาก แถมต้องมาเสียเวลารอ เสียอารมณ์ เสียความรู้สึกมากๆ ทุกคนเป็นเหมือนกันไหมคะ หรือเราเป็นคนซวยแค่คนเดียว ตอนนี้แนะนำทุกคนรอบตัวว่าอย่าไปใช้บริการ เพราะเรารู้สึกไม่โอเคจริงๆ /// สั่งเคอรี่จากเชียงรายยังใช้เวลาแค่ 1-2 วันถึงกทม แต่นินจาแวนกทมส่งกทม 3 อาทิตย์ยังไม่เห็นของ!!! พอค่ะ ยิ่งพูดยิ่งเสียความรู้สึกสั่งของจากจีนก็ยังมาถึงก่อน 

อันนี้รูปหลักฐานค่ะ!!
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่