ใครมีสูตรลดน้ำหนักมาแบ่งปั่นหน่อยครับ

พอดีแบบ งง มาก น้ำหนักเราตอนนี้ อยู่ที่ 68 สูง 180 ผมเห็นที่ สูงประมาณเท่านี้ น้ำหนักเท่านี้ มันดูผอมๆ หน้าไม่บวม
แต่ทำไมรู้สึกว่าผม ทำไมขากับก้นมันดูใหญ่ๆ หน้าก็ไม่ลดเลย เป็นเพราะอะไร เป็นที่กินโซเดียมเยอะไปหรือป่าว หรือเกี่ยวกับอะไร ใครมีสูตรลดไขมันลดแก้มให้มันน้อยลงบ้างครับ แชร์หน่อย
ปล. ผมเคยอ้วนสุดน้ำหนัก 81 จนลดมาเหลือ 73 และก็เคยเล่นฟิตเน็ตประมาณ2 ปี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่