แนะนำอาหารเสริมลดน้ำหนักหน่อยค่ะ

ช่วยเเนะนำอาหารเสริมลดน้ำหนักที่ทานแล้วได้ผล เเละไม่มีผลข้างเคียงหน่อยคะ

ปล.ระบุราคาให้ด้วยนะคะ🤗

ขอบคุณค่าา🙏
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 22
แนะนำเป็นให้วิตามินช่วยเร่งเผาผลาญค่ะ ไม่ค่อยแนะนำอาหารเสริมเลย เสียเงินทั้งทีเอาที่ปลอดภัยดีกว่า เพราะถ้ากินมันต้องกินตลอดอ่ะ ถ้าหยุดกินไป กลัวน้ำหนักจะกลับมาหนักกว่าเดิม ของ Serene Wellness Clinic อันนี้เราไปทำ IV DRIP FAT BURNING มาค่ะ ช่วยเร่งเผาผลาญไขมันส่วนเกิน ยิ่งถ้าหาเวลาออกกำลังกายไปด้วยนะ ช่วยได้เยอะ ลองทักไปปรึกษาดูก่อนก็ได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่