กินอาหารซ้ำๆทุกวัน กินไปนานๆร่างกายจะเป็นอะไรไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนชอบข้าวผัดมาก ส่วนมากจะกืนข้าวผัดหมู

มื้อเช้า ผมจะสั่งข้าวผัดหมูใส่ไข่มีผักคะน้านิดหนึ่ง

มื้อเที่ยง บางวันก็กิน ก๋วยเตี๋ยว บางวันก็ ผัดกระเพราไข่ดาว ตามด้วยนมจืด

มื้อเย็น ก็จะเป็นข้าวผัดหมูใส่ไข่ แตงกว่าครึ่งลูก ใส่คะน้านิดหนึ่ง แล้วดื่มนมตามด้วยน้ำเปล่านิดหนึ่งก่อนนอนประมาณ30นาที

*เพิ่มเติมหลังกินมื้อเย็นเสร็จ ผมก็จะวิ่งประมาณ10นาที เพื่อทำให้ปอดแข็งแรง

ผมกินอย่างนี้ทุกวันจะเป็นอะไรไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่