ทำไมเซเว่นทำงี้อะ

เนื่องจากผมกำลังอยู่ในช่วงลดน้ำหนักเพื่อที่จะไปเที่ยวพัทยาตอนสิ้นปี เพื่อที่จะลดพุงให้ได้เลยต้องเปลี่ยนมาทานคลีน และโยเกิรตมะพร้าว 0% ของดัชชี่ ครับ ซึ่งปกติเซเว่นไม่เคยจัดโปรตัวนี้เลย ผมคิดว่าน่าจะขายดีมาก มีให้กินตลอด แต่ๆๆๆๆๆๆ คราวนี้เล่นมาจัดโปรแลกซื้อ 2อัน 20บาท แล้วเนี่ยผมหาซื้อมา 4วันแล้วยังหาซื้อที่ไหนไม่ได้เลย คนกินปกติก็หนีไปเหมาซื้อที่แฟมิลี่มาร์ท จนหมด เลยไปลองของยี่ห้ออื่นก็ไม่ถูกใจเลย(มีที่ลดเหลือ 10บาทยี่ห้อหนึ่งในเซเว่น อร่อยอยู่ แต่ไม่มีวุ้นมะพร้าว) รบกวนช่วยหามาขายด่วนเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่