เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผู้หญิง กินเวย์นมวัว หรือเวย์ถั่วเหลืองดีกว่ากันคะ เวย์ถั่วเหลืองทานแล้วช่วยให้หน้าอกไม่แฟ่บจิงป่าว ??

สวัสดีค่ะ เราผอมมาก แต่เริ่มออกกำลังกายเพื่อ built  body มาประมาณครึ่งปีแล้วค่ะ ตอนนี้เริ่มมีกล้ามเนื้อบ้าง แต่ไม่ได้ชัดหรือสวยอะไร
เพราะทานอาหารไม่ได้เคร่งเท่าไหร่ ไม่มีเวลาทำ บวกกับทำงานเร่งรีบ ไม่เป็นเวลาด้วย ตอนนี้เลยคิดอยากซื้อเวย์มาทานเพิ่ม เพราะรู้สึกว่ามันก็สะดวกดี
เราแอบสนใจยี่ห้อหนึ่งเป็นเวย์โปรตีนถั่วเหลือง ซึ่งเห็นว่าดีกว่าเวย์นมวัวตรงที่มีเอนไซน์ช่วยให้อกไม่แฟ่บ ผิวพรรณมีน้ำมีนวล ราคาก็ไม่ถูกเท่าไหร่กระป๋องละพันกว่า ก่อนซื้อเลยขอมาปรึกษาเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้ก่อนค่ะ ว่า เลือกทานเวย์นมวัว หรือถั่วเหลืองกัน และเพราะอะไร ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่