เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอถามประสบการณ์ คนมีซิกแพคครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากไม่เคยมีซิกแพค และยังไม่มี

ขอถามแบบโง่ๆ เลยครับ เวลามีซิกแพค คือตื่นเช้า ขึ้นมาก็ มีกล้ามท้องเลยหรอครับ
หรือว่า มันมีหลังจากออกกำลังเสร็จ

แล้วคนที่ซิกแพค จะมีเป็นกล้ามแบบในรูปเลยไหมครับ หรือเวลาอยากโชว์ก็ต้องเกร็ง
ขอบคุณครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 17
มีอยู่แล้วสิ แต่มันจะโดนบังโดยไขมัน หรือหายไปหากไม่ออกกำลังกายสม่ำเสมอนะ ที่ขำคือบางคนไม่มีเวลาออกกำลังกาย ใช้การรักษากล้ามให้อยู่ตัว ด้วยเครื่องกระตุ้นกล้ามเนื้อ คือปล่อยคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้า หลอกร่างกายว่ากำลังออกกำลังกาย ช่วยเพิ่มขนาดและเส้นใยกล้ามเนื้อไม่ให้เหี่ยว แน่นอนว่าต้องลดไขมันตามสไตล์คลินิกลดหุ่น Apex เดี๋ยวนี้เรื่องวิทยาศาสตร์การดูแลร่างกาย มีอะไรมากกว่าที่คิดเยอะ..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่