ฉีกขาแล้วไม่ลง

กระทู้คำถาม
ง้อววววว มาอีกแย้วว 555555
สวัสดีคร๊าบบบ ชื่อบ๊อบนะครับ อายุ 15 ปี เป็นคนท้วมๆเลยแหละ ว่าจะลองเรียนยิมนาสติกอ่ะครับ แต่ลองฝึกๆดูก่อน นี่ฝึกนานมากกก 555555 เรื่องฉีกขา ทุกๆวันจะวอร์มโดยการวิ่งสัก 4 รอบ ไปตามถนน ละก็มาวอร์มอีกนิดและฉีกลง ทำมาได้ประมาณ 1 เดือนละมั้ง มันไม่เจ็บนะครับแต่รู้สึกได้ว่าเส้นมันตึง ยังง้าย ยังไง ก็ไม่ลง ขามันติดแง๊กอยู่ เราพยายามดันให้มันลง แต่ก็ไม่ลง 5555 งงกับตัวเองมากกมาย อาจเป็นเพราะเราอ้วน 555 ก็คงงั้น ขาใหญ่มากก ขอคำปรึกษาหน่อย ว่าทำยังไงจะลงอ่ะครับ เหนื่อยมากเลย ลงให้นิดหนึ่งก็ไม่ได้ แง้ 5555 ทำไมไม่ลง โอ๊ยย งง 55555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่