กาแฟ...ลดความอ้วน

อยากถามเพื่อนๆ ที่เคยดื่มกาแฟลดความอ้วนค่ะ คือตอนนี้เราทาน อยู่ยี่ห้อนึง
มีส่วนผสมของโครเมี่ยม และ ใยอาหาร ทานมาได้ประมาณ 3-4 วัน
รู้สึกว่า มีอาการอยากถ่ายท้อง ปวดท้อง และถ่ายหลายรอบด้วยนะคะ  เพิ่งเป็นวันที่ 3 และ 4 ค่ะ
ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับกาแฟที่ทานไปมั้ย (ไม่เคยทานมาก่อนเลยไม่ว่ายี่ห้อใดๆค่ะ)
เลยอยากทราบว่าใคร เคยทานบ้างยี่ห้อไหนกันบ้าง และ ลดได้จริงมั้ย
(ตอนนี้ควบคุมอาหารอยู่ค่ะ)
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่