ลดความอ้วนด้วยเวทเทรนนิ่งและคาร์ดิโอ

กระทู้คำถาม
อายุ 17 สูง170 นน.75 ทำได้2 วันแล้ว
วันจันทร์ - เวทเทรนนิ่ง 45 นาที
วันอังคาร - เวทเทรนนิ่งกับคาร์ดิโอ 1.20 นาที
วันพุธ     - เวทเทรนนิ่ง 45 นาที
วันพฤหัส - คาร์ดิโอ 45 นาที
วันศุกร์    - เวทเทรนนิ่งกับคาร์ดิโอ 1.20 นาที
วันเสาร์   - เวทเทรนนิ่งกับคาร์ดิโอ 1.20 นาที
วันอาทิย์  - พัก
*วันจันทร์/พุธ/พฤหัสที่ออกแค่เวทและคาร์ดิโออย่างเดวเพราะไปเรียนเช้ากับมืด1-2ทุ่มแล้วมีการบ้านเลยตื่นก่อน1ชั่วโมงเพื่อออกกำลังกาย
*วันอังคาร/ศุกร์ ไปเรียนสายบ่ายๆเลยออกได้2อย่าง
ส่วนเรื่องอาหารผมกินวันละ 1400-1500 งดมัน ทอด อัดลม ขนม (ผมจะดูน้ำตาล/ไขมัน/โซเดียม/แคลลอรี่)ทำอาหารกินเอง
มันดีรึป่าวครับผมจะทำ 60 วันอยากลดให้เหลือ 65 ขอบคุณครับขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ ไม่ก็ทิ้งชื่อFacebookไว้ในนี้ก็ได้ครับเด้วไปถามที่สงสัยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่