รบกวนผู้รู้ด้วยครับ มีวิธีทำไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีเพื่อนกันในไลน์ และ FB ส่งข้อตวามมา ดูแล้วน่าจะเป็นการยืมเงิน

ถ้าเปิดอ่าน แล้วไม่ให้ความช่วยเหลือก็จะเสียความรู้สึกที่ดีกัน 

ถ้าไม่เปิดอ่านเลย ทำเป็นไม่รู้ว่าส่งมา ก็จะดีมาก มองหน้ากันสนิทใจ

ทำอย่างไรครับ ที่จะเปิดอ่าน โดยไม่แสดงว่า " อ่านแล้ว" ขึ้นที่เครื่องอีกฝ่ายครับ

กดปุ่มไหนครับ โหมดเครื่องบิน หรืออย่างไรครับ  ...รบกวนผู้รู้ด้วยครับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่