ผมควรหยุดหรอไปต่อ

กระทู้คำถาม
สอบถามพี่ๆที่เล่นกล้ามครับ ผมควรเล่นต่อหรอพอแค่นี้ เมื่อวานผมเล่นกล้ามแขนแล้วมันล้ามาก พอผมเลยเสร็จแม่ก็ใช้ผมไปยกของผมยกไม่รอดเพราะยังไม่หายเหนื่อยจากการยกน้ำหนัก แม่เข้ามาบ่นใส่ผมของแค่นี้ยกไม่รอดทำไรบ้าง ผมก็อธิบายไปว่าวันนี้เล่นแขนแล้วมันล้ามาก แม่ก็เอาแต่ด่าผมเล่นไปทำไมพอถึงเวลาก็ยกไม่ได้ ผมท้อมากครับเลิกเล่นมา2-3วันแล้ว😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่