ทำIFอยู่แต่มีเหตุจำเป็นต้องกินนอกเวลาทำไงดีคะTT

เราเริ่มทำIFมาได้2วันแล้วค่ะกำลังไปได้ดีเลยน้ำหนักลงทั้ง2วันวันนี้วันที่3แต่วันนี้เป็นวันเกิดคนในบ้านแล้วเหมือนจะออกไปเลี้ยงฉลองกินข้าวนอกบ้านกันตอนกลางคืนยังไงเราก็ต้องไปและกินร่วมด้วยแต่ติดที่ทำifอยู่และของบนโต๊ะไม่น่าจะมีของคลีนให้กินเลยกังวลเรื่องน้ำหนักกลัวว่าน้ำหนักที่อุส่าลดไปจะขึ้น ใครมีวิธีอะไรแนะนำมั้ยคะช่วยด้วยย🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่