ช่วยผมหาการ์ตูน เรื่องนี้ดี🥺🥺🥺

กระทู้คำถาม
มันเป็นการ์ตูนที่อยู่ในกล่อง ดาวเทียมของทรู เป็นการ์ตูนเกี่ยวกับการทำอาหาร ที่ผมจำได้น่าจะมี ผู้ใหญ่ที่เป็นผู้ชาย 1 คน และก็เป็นสองพี่น้อง ชายชาย 2 คน เป็นการ์ตูนเกี่ยวกับการทำอาหาร ทั้ง 3 คนเขาจะใส่ชุดของเชฟ  มันเป็นความทรงจำตอนสมัยผมเด็กๆตอนนี้ผมอายุ15แล้ว ไม่รู้อยู่ช่องไหนแล้ว ผมอยากจะรู้ชื่อการ์ตูนนี้ พอมีใครรู้ไหมครับ จะเป็นเหมือนทางสวรรค์ของผมเลย ผมคิดถึงการ์ตูนเรื่องนี้มาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่