อยากสอบถามหน่อยค่ะ ทำแบบนี้โอเคมั้ยคะ

เราอยากปั้นร่อง 11 + อยากมีหุ่นลีนๆค่ะ น้ำหนัก 46-47 สูง 165 โปรแกรมออกกำลังกายเวท 5 วันคาร์ดิโอทุกวัน โปรแกรมโอเคมั้ยคะ เราไม่ได้อยากลดน้ำหนักค่ะ แค่อยากมีร่อง11 😭

อาหารที่กินลดหวาน น้ำตาล ของทอด แต่คิดว่าโปรตีนไม่น่าถึงค่ะ มีโปรตีนแนะนำบ้างมั้ยคะ

ก่อนออกหลังออกกำลังกายควรกินยังไง รบกวนหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่