ทำไมพนักงานที่ผแนกชิมอาหารชอบเหวี่ยงใส่หรอคะ?

พอดีเราจะลองไปชิมของที่เขาทำมาอะค่ะแล้วเราบอกว่าเอาชิ้น1นะคะแล้วเราก็หยิบไปแล้วพี่พนักงานก็เหวี่ยงใส่เราว่าน้องจะกินยังไงพี่ไม่ได้ใส่ช้อนเนาะแล้วทำหน้าไม่พอใจเสียงเหวี่ยงๆเราอยากรู้ว่าพี่เขาสามารถพูดดีๆได้ทำไมพี่เขาไม่พูดดีๆอะค่ะแล้วหน้าตาดูไม่ค่อยอยากบริการเราสักเท่าไหร่เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่