ทำไม ซื้อจากshopee ถึงลดได้เยอะมากเหรอครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมดูพวกสินค้าไอที จากเว็บของร้านเลย กับ ชื่อร้านเดียวกันแต่เป็นที่อยู่ในshopee แต่ในshopee จาก3300บาท เหลือ 680บาท
ทำไมถึงลดได้ขนาดนั้นเหรอครับ แล้วแบบนี้ ใครจะไปซื้อในเว็บ ในเมื่อเป็นร้านเดียวกันด้วย หรือมันต่างกันยังไง สินค้าจะมีปัญหาอะไรไหม
พอดีแทบไม่เคยซื้อของจากshopeeเลยครับ ที่เคยซื้อก้ไม่เคยได้ลองเทียบแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่