พึ่งซื้อ HUAWEI WATCH GT4 41 mm. มา จอร้าวซะแล้ว

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ทาง HUAWEI ไม่มีการรับประกันหน้าจอ มีแต่การรับประกันตัวเครื่อง 1 ปี ต้องจ่ายค่าซ่อมกับศูนย์เอง 3,100 บาท
และไม่รับประกันน้ำเข้าด้วย แต่ว่าเราซื้อสินค้ากับทาง shopee และได้ซื้อการรับประกันสินค้าอิเล็กทรอนิกส์ไว้ ซึ่งตรงนี้มีรับประกันอุบัติเหตุ
ของ PASARPOLIS แต่โทรไปก็เต็มทุกคู่สาย ไม่มีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับมาเลย กดเคลมใน shopee ก็ไม่ได้เพราะเบอร์ที่ลงทะเบียนกับ shopee เรายกเลิกใช้งานไปแล้ว หดหู่มากค่ะ ซื้อมาได้อาทิตเดียวเอง แบบนี้เราสามารถทำอย่างไรได้บ้างค่ะ ปล.จอร้าวเป็นรอยขนแมวประมาณ 8 มม. นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่