มีคำถามเกี่ยวกับสภาพร่างกายถามค้าบ

กระทู้คำถาม
วันนี้เราอยากมาคุยกับถามคำถามนิดหน่อย คือเราเริ่มรู้สึกแปลกๆกับเสียงพวกแผ่นตีนตุ๊กแก แปรงฟัน หรือของพวกที่หน้าตาคล้ายแปรงสัมผัสหยาบทั้งหลาย ถ้าประจำคนอื่นฟังอาจจะรู้สึกฟินเหมือนฟัง asmr กล่อมนอนก็ได้แต่เรารู้สึกฟังแล้วแขยงปากเหมือนมีคนเอาของพวกที่เราบอกมาถูกับฟันเราก็ว่าได้เลย555 แล้วถ้าเราฟังนานๆเราก็จะเริ่มอยู่ไม่สุขแล้วหนีไปทันทีหรือทนจนกว่าจะหยุด เราเป็นแบบนี้ตั้งแต่ช่วงประมาณสัก ป.6 น่าจะได้จนถึงปัจจุบันนี้

เราอยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนเรามั้ย?แล้วเป็นแบบนี้นี่ปกติรึป่าว และก็ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคับ
แสดงความคิดเห็น