ในสถานการณ์ฉุกเฉิน กัปตันและผู้ช่วยฯ ไม่สามารถบังคับเครื่องบินได้ Crew สามารถทำหน้าที่เฉพาะหน้าแทนได้มั้ยครับ ?

ตามหัวข้อเลย...คนนอกเราก็ไม่รู้ว่าเวลาเค้าเทรน crew มีเรื่องอะไรบ้าง ถ้าเจอเรื่องฉุกเฉิน กัปตันหมดสติ ลมชักใดๆ มีวิธีจัดการยังไงบ้าง crew สามารถปฎิบัติหน้าที่เฉพาะหน้าได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น