ทำอกไก่ปั่นกินเอง แต่เทกเจอร์ไก่ไม่ละเอียดเหมือนที่ทำขายเลยครับ แอบต้องเคี้ยวนิดๆ เกี่ยวกับเครื่องปั่นไหมครับ

เครื่องปั่นที่ใช้ค่อนข้างถูกและเบาครับ 600 วัตต์เอง  หรือไม่เกี่ยวครับ หรือต้องปั่นนานมากๆหลายๆนาทีรึป่าวครับ
หรือว่าต้องใส่พวกเนื้อผลไม้ หรือโยเกิรต์ไปเยอะๆเพื่อกลบหว่า  อีกอย่างปั่นแล้วควรทานเลยไหมครับ
หรือทิ้งไว้ในขวด 1-2 วันให้โยเกริต์จุลินทรีย์มันทำงานให้กลายเป็นคล้ายๆนมเปรี้ยวไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่