เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยด้วยครับ!! น้ำหนักลง แต่ขาใหญ่เท่าเดิม

กระทู้คำถาม
คือผมสงสัยครับว่าทำไมออกกำลังกายแล้วน่องขาไม่ลดเลยดูเหมือนจะใหญ่ขึ้น รอบน่องขาประมาณ18นิ้วคือแบบใหญ่มากจริงๆ
ผมไม่รู้ว่าเกิดจากการเดินหรือป่าวเพราะผมต้องเดินไปโรงเรียนทุกวันไม่ไกลมากประมาณ300เมตร แล้วยังต้องเดินขึ้นบันไดโรงเรียนทุกวัน
ขนาดเดินทุกวันนน.มันก็ลดมีส่วนด้วยแหละแต่น่องขาคือไม่ได้เลยครับ นน.ผม65สูง173ดูสมส่วนนะครับเวลาใส่กางเกงขายาวคือดูไม่ออกเลยว่าขาใหญ่พอใส่ขาสั้นก็ดูอ้วนตุ๋นๆเลยครับ มีวิธีไหนช่วยได้บ้างหรอครับ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่