มีวิธีไหนให้หน้าอกเล็กลงบ้างคะ?

สวัสดีค่ะคือตอนนี้หนูอายุ15ปีค่ะ หนูมีปัญหาหน้าอกใหญ่กว่าเด็กปกติ ซึ่งเมื่อสองเดือนก่อนหนูไปพบคุณหมอมาเเล้วนะคะ คุณหมอเขาบอกหนูว่าหน้าอกหนูใหญ่กว่าเด็กปกติมาก ตอนหนูไปพบคุณหมอ เขาก็บอกหนูว่ามีทางอยู่คือการตัดหน้าอกเอาไขมันหน้าอกออก เเต่หนูกลัวมากค่ะหนูไม่รู้ต้องทำอย่างไรให้ตัวเองไม่ต้องเข้าผ่าตัดเพราะหนูอยากให้มันลดลงโดยไม่ต้องผ่าตัดค่ะ น้ำหนักหนู45 ส่วนสูงหนู166 หนูออกกำลังกายตามที่คุณหมอสั่งเเต่ก็ไม่เป็นผลกับหน้าอกหนูเลย เหตุผลที่หนูอยากหน้าอกเล็กลงกว่านี้หน่อยเพราะหนูทำอะไรก็ยากค่ะ ทั้งปวดหลัง เจ็บหน้าอกเวลาวิ่ง หนูเป็นคนชอบเต้นด้วยเวลาเต้นหน้าอกก็จะเป็นอุปสรรคค่ะ หนูก็เลยอยากมาถามคนที่มีความรู้เรื่องนี้หน่อยค่ะ หนูอยากให้มันลดลงจริงๆ🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่