เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ติดต่อเจ้าหน้าที่ ยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากเมื่อช่วงเช้าได้ติดต่อเข้าไปแผนกที่ดูแลด้านงานเคลมประกัน ทางเจ้าหน้าที่แจ้งว่าจะส่งเอกสารให้ทางอีเมล์ แต่ก็ยังเงียบและไม่มีการส่งอีเมลืให้ โทรติดต่อเข้าไปก็ไม่มีคนรับสายไม่แน่ใจว่าติดขัดอะไร ที่ตามก็เพราะต้องการเงินไปซ่อมแซมบ้านเช่นกัน ส่งอีเมล์ไปก็เงียบไม่มีการติดต่ออะไรกลับมา เดือดร้อนค่ะเพราะต้องการเอาตังไปซ่อมแซมบ้าน หวังว่าจะมีการตอบกลับอะไรบ้านงนะค่ะไม่ใช่เงียบแบบนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่